ในเกม กัลโช่ เซเรียอา นัดที่ อินเตอร์ มิลาน เตรียมเปิดบ้านพบ อูดิเนเซ่ วันเสาร์ที่ 9 ธันวาคมนี้ อาภรณ์ของเหล่านักรบงูใหญ่จะต่างไปจากเดิมเล็กน้อย เมื่อโลโก้บนหน้าอกเสื้อ จะเป็นโลโก้ของ Autobots เหล่าหุ่นรบฝ่ายธรรมะจาก Transformers เนื่องในโอกาสที่ Transformers: Rise of the Beasts ภาพยนตร์ภาคล่าสุดของแฟรนไชส์ที่สร้างจากหุ่นยนต์ของเล่นของ Hasbro เตรียมเข้าฉายผ่านแพลตฟอร์มสตรีมมิ่ง Paramount+ สปอนเซอร์หน้าอกของอินเตอร์ ในวันศุกร์ที่ 8 ธันวาคมนี้
ไม่เพียงเท่านั้น เสื้อแข่งแมตช์วอร์นของทีมงูใหญ่ ทั้งทีมชายในเกมพบ อูดิเนเซ่ และทีมหญิงในเกมพบ ซามพ์โดเรีย ซึ่งจะแข่งขันวันเสาร์ที่ 9 ธันวาคมนี้เช่นกัน จะถูกนำออกประมูลเพื่อการกุศลอีกด้วย
สำหรับแฟนบอลที่สนใจ สามารถเข้าไปสั่งจองเสื้อแข่งอินเตอร์เวอร์ชั่นพิเศษนี้ได้ทางเว็บไซต์ของสโมสร ไซซ์ผู้ใหญ่ตัวละ 94.99 ยูโร หรือราว 3,600 บาท ไซซ์เด็กตัวละ 74.99 ยูโร หรือราว 2,900 บาท ไม่รวมค่าส่งและภาษี